Babi na 2. Yadda Ake Rarraba Marufin Kwalliya Ga Mai Sayayya Ƙwararren

Wannan shine babi na biyu a cikin jerin labaran da ke kanRarraba marufi a idanun siyayya.

Wannan babi ya fi tattauna ilimin da ya dace game da kwalaben gilashi.

1. Kwalaben gilashi na kayan kwalliya galibi an raba su zuwa:kayan kula da fata (cream, lotion), turare,man fetur mai mahimmanci,Man goge farce mai ƙarfin ƙasa da 200ml. Babban kwalba mai ƙarfin da ba kasafai ake amfani da shi a kayan kwalliya ba.

kwalban turare na gilashi
kwalban harsashin gilashi
kwalban mai mai mahimmanci na gilashi

2. Ana raba kwalaben gilashi zuwa manyan kwantena na baki da kuma ƙananan kwantena na baki. Ana amfani da man shafawa mai ƙarfi (cream) gabaɗaya don babban akwati/kwantenan baki, wanda ya kamata a sanya masa murfin aluminum na lantarki ko murfin filastik. Ana iya amfani da murfin don allurar launi da sauran tasirin; Emulsion ko ruwa mai ƙunci wanda galibi ana amfani da shi, wanda ya dace da kan famfo. Ya kamata mutane su kula don hana tsatsa ta bazara da ƙwallo. Yawancin famfon yana da beads na gilashi, yawanci muna buƙatar yin gwajin kayan. Idan muka daidaita murfin da toshe na ciki, dabarar ruwa tana buƙatar daidaita ƙaramin toshe na ciki, emulsion mai kauri yawanci yana dacewa da babban toshe na rami.

3. Kwalbar gilashin tana da zaɓin kayan da suka fi dacewa, siffofi masu yawa, masu wadatafasahar sarrafawa da kuma daidaitawa iri-iri da murfin kwalbar. Nau'ikan kwalbar da aka fi sani sune silinda, oval, lebur, prism, conical, da sauransu. Masana'antar galibi tana haɓaka nau'ikan kwalbar. Tsarin jikin kwalbar ya haɗa da feshi, haske, sanyi, daidaita launuka masu haske, buga allon siliki, jan ƙarfe, da sauransu.

4. Idan an yi kwalbar gilashin da hannu, za a sami ɗan bambanci a ƙarfinta. A lokacin zaɓe, za a gwada ta kuma a yi mata alama daidai. Layin samarwa na atomatik iri ɗaya ne, amma buƙatun jigilar kaya suna da yawa, zagayowar tana da tsayi sosai, kuma ƙarfin yana da ƙarfi sosai.

5. Kauri mara daidaito na kwalbar gilashin na iya haifar da lalacewa cikin sauƙi, ko kuma yana iya niƙa shi cikin sauƙi ta hanyar abubuwan da ke ciki a lokacin sanyi mai tsanani. Za a gwada ƙarfin da ya dace yayin cikawa, kuma ana ba da shawarar a yi amfani da akwatin waje # don jigilar kaya. Ya kamata a sanya kayan kula da fata a cikin kwalaben gilashi a cikin akwatunan launi. Idan akwai maƙallan ciki da akwatunan matsakaici, suna iya taka rawa wajen hana girgizar ƙasa kuma suna da aminci mafi girma.

Takardar akwatin fitarwa don kwalba

6. Nau'ikan kwalaben gilashi da aka saba amfani da su galibi suna cikin ajiya. Zagayen samar da kwalaben gilashi ya fi tsayi, kwanaki 20 cikin sauri, wasu kuma sun kai tsawon kwanaki 45. Don fasahar sarrafa kwalban gilashi ta yau da kullun, kamar fesa launi na musamman da kuma buga allon siliki na kwalaben mai mai mahimmanci, mafi ƙarancin adadin oda shine guda 5000 ko guda 10000. Mafi ƙarancin nau'in kwalbar, mafi girman adadin da ake buƙata, kuma zagayen da mafi ƙarancin adadin oda za su shafi ƙarancin lokacin da lokacin kololuwa. Ana iya jigilar wasu kwalaben mai launin ruwan kasa/amber da kwalaben man shafawa akan ƙarancin MOQ, saboda mai samar da kayayyaki ya shirya kayan yau da kullun.

7. Kudin buɗe mold: kimanin $600 don mold da hannu da kuma kimanin $1000 don mold ta atomatik. Mold mai mold mai ramuka 1 zuwa 4 ko 1 zuwa 8 yana kashe dala $3000 zuwa $6500, ya danganta da yanayin masana'anta.

8. Ana iya amfani da murfin kwalbar don yin rubutun aluminum na lantarki, yin zinari da kuma sassaka layi. Ana iya raba shi zuwa saman matte da saman mai haske. Yana buƙatar a sanya shi da gasket da murfin ciki. Ya fi kyau a daidaita shi da fim ɗin da ba shi da alaƙa da juna don ƙarfafa tasirin rufewa.

9. Kwalbar mai mai mahimmanci yawanci tana amfani da launin ruwan kasa, mai sanyi da sauran launuka don guje wa haske da kuma kare sinadaran. Murfin yana da zoben aminci kuma ana iya sanya masa abin toshewa ko ɗigon ruwa a ciki. Kwalbar turare yawanci ana haɗa ta da famfunan hazo masu kyau ko murfi na filastik.

10. Bayanin farashin aiki: yawanci akwai nau'ikan buga allo na gilashi guda biyu. Ɗaya shine buga allo na tawada mai zafi, wanda ke da alaƙa da rashin sauƙin canza launi, launi mara daɗi da kuma daidaita launi mai launin shunayya mai wahala. Ɗayan kuma shine buga allo na tawada mai ƙarancin zafi, wanda ke da launi mai haske da kuma buƙatar tawada mai yawa, in ba haka ba yana da sauƙin faɗuwa. Masu siye da masu siyarwa suna buƙatar kula da hanyoyin tsaftace irin waɗannan kwalaben. Kudin buga allo na siliki shine US $0.016 a kowace launi. Ana iya amfani da kwalaben silinda azaman tsarin monochrome, kuma ana ƙididdige kwalaben siffa ta musamman bisa ga farashin launuka biyu ko launuka da yawa. Dangane da fesawa, farashin fesawa gabaɗaya shine US $0.1 zuwa US $0.2 a kowace launi, ya danganta da yankin da wahalar daidaita launi. Kudin buga zinare da azurfa shine $0.06 a kowace izinin shiga.

Send Inquiry to info@topfeelgroup.com


Lokacin Saƙo: Nuwamba-24-2021