Kwalban shafawa

Kwalaben man shafawa suna zuwa da girma dabam-dabam, siffofi da kayayyaki. Yawancinsu an yi su ne da filastik, gilashi ko acrylic. Akwai nau'ikan man shafawa daban-daban don fuska, hannuwa, da jiki. Tsarin man shafawa shima ya bambanta sosai. Don haka akwai nau'ikan kwalaben man shafawa da yawa. Tabbas, nau'ikan kwalaben man shafawa iri-iri suna ba wa masu amfani da zaɓuɓɓuka da yawa da suka fi kyau. A ƙasa akwai wasu zaɓuɓɓuka daban-daban don adana man shafawa.

Ana ajiye wasu man shafawa a cikin bututu. Waɗannan bututun galibi ana yin su ne da filastik kuma ya danganta da girmansu, suna iya ɗaukar man shafawa mai yawa. Ba koyaushe bututun filastik shine mafi kyawun zaɓi ba idan ana maganar kwalaben man shafawa. Ko man shafawa ne na hannu, man shafawa na fuska, man shafawa na jiki ko akasin haka, man shafawa wani lokacin yana iya haifar da taruwa da cake a kusa da bututun da yake fitowa. Idan ba a shafa shi da kyau ba, kuma man shafawa ya taru a kan bututun ko a cikin murfin, yana ɓatarwa kuma yana haifar da ɗan rikici. Wata matsalar da wasu za su iya fuskanta da bututun da aka rufe su ita ce idan suka manta da rufe murfin koyaushe, man shafawa zai bayyana. Wannan na iya bushewa man shafawa kuma ya rage tasirinsa akan lokaci.

bututun kwalliya

Na biyu, akwai kwalbar man shafawa mai na'urorin rarraba famfo maimakon saman da aka rufe. Haka kuma an yi su da filastik. Ya fi dacewa a yi amfani da su. Na'urorin rarraba famfo suna zuwa da zaɓuɓɓuka iri-iri. Akwai famfo masu santsi, famfunan kullewa, famfunan kullewa da famfon kumfa. Wannan kyakkyawan zaɓi ne ga waɗanda ke da matsala da ƙarfin da ke hannunsu. Akwai matsala cewa, dangane da yawan man shafawa da kuke buƙata, kuna iya buƙatar yin famfo fiye da sau da yawa. Wannan na iya ɗan ɓata rai, musamman idan famfon bai cika ba a kowane lokaci.

Kwalbar famfon shafawa

A ƙarshe, wani zaɓi mai inganci kuma mai kyau shine adana man shafawa a cikin kwalbar gilashi. Irin waɗannan kwalaben man shafawa suna da kyau saboda suna zuwa kusan kowane nau'i da girma, kuma suna ba da adadin man shafawa da kuke buƙata cikin sauƙi. Kuna iya zaɓar amfani da famfo tare da kwalbar gilashi, ko kuma kawai kuna iya karkatar da famfon ku zuba man shafawa gwargwadon yadda kuke buƙata. Kwalaben man shafawa suna zuwa da salo daban-daban, ya danganta ne da fifikon ku.


Lokacin Saƙo: Afrilu-12-2022