Manyan Abubuwa 5 Na Yanzu A Cikin Marufi Mai Dorewa

Manyan sabbin abubuwa guda 5 da ake amfani da su a yanzu a fannin marufi mai dorewa: za a iya sake cikawa, za a iya sake yin amfani da shi, za a iya takin zamani, da kuma za a iya cirewa.

1. Marufi mai sake cikawa
Marufin kwalliya mai sake cikawa ba sabon abu bane. Yayin da wayar da kan jama'a game da muhalli ke ƙaruwa, marufin da za a sake cikawa yana ƙara shahara. Bayanan bincike na Google sun nuna cewa binciken "marufin cikewa" ya ƙaru sosai a cikin shekaru biyar da suka gabata.

Bututun lipstick mai sake cika dabbar Pet

 

2. Marufi mai sake yin amfani da shi
Kamfanonin zamani na ƙasashen duniya ba wai kawai suna buƙatar mayar da hankali kan ƙirƙirar sabbin kayan da za a iya sake amfani da su ba, har ma da duba yadda za a sauƙaƙe tsarin sake amfani da su. Bukatar kasuwa don hanyoyin sake amfani da su masu sauƙi da inganci yana da matuƙar gaggawa. Daga cikinsu, kamfanoni 7 na kwalliya, ciki har da Estee Lauder da Shiseido, waɗanda suka shafi shahararrun samfura 14 kamar Lancome, Aquamarine, da Kiehl's, sun shiga shirin sake amfani da kwalba mara komai, suna fatan kafa manufar amfani da ita a duk faɗin ƙasar.

bututun rake

 

3. Marufi mai narkewa
Marufi na kwalliyar kwalliya wani fanni ne da ke buƙatar ci gaba da ƙirƙira da haɓakawa. Marufi na kwalliyar kwalliya na iya zama ko dai takin masana'antu ko takin gida, duk da haka akwai ƙarancin wuraren yin takin masana'antu a duk duniya. A Amurka, gidaje miliyan 5.1 ne kawai ke da damar yin takin bisa doka, ko kuma kashi 3 cikin ɗari na yawan jama'a, wanda ke nufin shirin yana da wuya a samu. Duk da haka, marufi na kwalliyar kwalliya yana ba da tsarin sake amfani da sinadarai na halitta tare da babban damar a masana'antar marufi na nan gaba.

 

4. Marufin takarda
Takarda ta bayyana a matsayin muhimmin madadin marufi mai dorewa maimakon filastik, tana ba da aiki iri ɗaya kamar filastik yayin da take rage zubar da shara. Dokokin da aka yi kwanan nan a Tarayyar Turai da Koriya ta Kudu suna tilasta wa kamfanoni su kirkire-kirkire ba tare da filastik ba, wanda hakan na iya zama sabuwar hanyar buƙatu ga kasuwannin biyu.

bututun takarda na kraft

 

5. Marufi mai cirewa
Marufi da aka tsara don sauƙin wargazawa yana ƙara shahara. Sau da yawa ba a fahimtar sarkakiyar ƙirar marufi na yanzu, wanda ke haifar da rashin tasiri ga sarrafawa ko ƙarshen rayuwa. Kayan ƙira masu rikitarwa da bambance-bambance na marufi na kwalliya suna ɗaya daga cikin manyan ƙalubalen cimma ci gaba mai ɗorewa, kuma ƙirar da za a iya cirewa na iya magance wannan matsalar daidai. Wannan hanyar tana neman hanyoyin rage amfani da kayan aiki, sauƙaƙe wargazawa, da kuma ba da damar sake amfani da su yadda ya kamata don gyarawa da dawo da muhimman albarkatun kayan aiki. Yawancin samfuran samfura da masu samar da marufi suna aiki a wannan fanni.

famfon PP

babu famfon ruwa na ƙarfe


Lokacin Saƙo: Mayu-23-2022