Ya ku Abokan Ciniki,
Dangane da ranakun hutu na ƙasa, za mu rufe daga ranar 19 ga Satumba zuwa 21 ga Satumba, 2021 don bikin tsakiyar kaka. Don haka ranar 18 ga Satumba tana buƙatar yin aiki akan lokaci, za ku iya jin daɗin tuntuɓar mu.
Bikin Tsakiyar Kaka, wanda aka fi sani da bikin wata, biki ne na gargajiya na al'ummar Sinawa. Bikin Tsakiyar Kaka ibada ce daga sama, kuma an samo asali ne daga Bikin Mugunta na zamanin da. Bikin Tsakiyar Kaka da Bikin Bazara, Bikin Ching Ming, Bikin Jirgin Ruwa na Dragon, wanda aka kira bukukuwan gargajiya guda huɗu na China. Bikin Tsakiyar Kaka kuma bukukuwa ne na gargajiya a wasu ƙasashe a Gabashin Asiya da Kudu maso Gabashin Asiya, musamman Sinawa 'yan asalin ƙasar Sin da ke ƙasashen waje. Tun daga shekarar 2008, an sanya Bikin Tsakiyar Kaka a matsayin bukukuwan doka na ƙasa.
A matsayinmu na kamfani wanda ke samar da mafita ta musamman ta marufi, kowace shekara, masu zanen mu za su tsara akwatin kek na wata na musamman. Sannan, samar da sauran tsarin musamman na sirri. Bayan an kammala akwatin, za mu sanya kek na wata mai kyau a ciki sannan mu aika wa ma'aikatanmu da abokan cinikinmu.
Ban dakwalaben da ba sa iska, kwalaben shafa man shafawa, kwalaben shamfu, kwalban kirim, da sauransu. Idan kuna buƙatar mu samar muku da akwatin takarda na kula da fata, kamar akwatunan katin foda guda ɗaya don toner da man shafawa, akwatunan akwati, jakunkunan takarda, da sauransu, maraba da tambaya ta hanyarinfo@topfeelgroup.comAn tabbatar da cewa duk samfuran takarda suna da takardar shaidar FSC kuma za mu iya ba ku sabis na ƙira bisa ga salon alamar kasuwancin ku.
Ga tsarin akwatin kek ɗin wata na 2021 don amfaninku.
Zane-zane
Kwafi
(Cikin akwatin an yi shi ne da tsarin tsani, wanda za a iya buɗewa kamar aljihun tebur, tare da jimillar kek guda huɗu na wata.)
Janey ta rubuta a ranar 9 ga Satumba, 2021
Lokacin Saƙo: Satumba-09-2021