PA117 Factory Square Bottle Mai Cike Wurin Kayan Kwakwalwa Mai Kyau

Takaitaccen Bayani:

Model PA117 babban marufi ne na kula da fata tare da ƙirar bangon doubel na al'ada wanda ke fasalta tsarin launi na gradient. An yi marufi tare da dorewa a cikin zuciya, kuma ya haɗa da kwalban ciki mai maye gurbin don ƙarin dacewa da kariya ta muhalli.


  • Samfurin No.:Kwalba mara iska PA117
  • Iyawa:20ml, 30ml, 40ml
  • Siffofin:Mai sake cikawa, yanayin yanayi
  • Aikace-aikace:Musamman ga serum, lotion, toner, danshi
  • Launi:Gradient purple, kowane launi na Pantone
  • Ado:Zane, s/s bugu, h/s, lakabin, plating
  • MOQ:10,000

Cikakken Bayani

Sharhin Abokin Ciniki

Tsarin Keɓancewa

Tags samfurin

Kwalba mara iska mai sake cika PA117 (3)

Don ƙirƙirar yanayi mai kore da amsawa ga raguwar filastik, Topfeel ya ƙaddamar da ɗaya bayan wani kayan kwalliyar kayan kwalliyar da za a iya maye gurbinsu da fakitin kula da fata, yana ba masu siye da masu siye damar maye gurbin kwalban ciki & ƙoƙon tare da sabbin samfura cikin tsafta da isar da wayar da kan muhallinsu da sabon mabukaci. shawarwari.

A lokaci guda ci gaba da marufi na waje mai salo ba tare da lalata inganci ba.

Kunshin Kula da Fata Mai Sake Ciki

Kwalba mara iska PA117

Yawan aiki 20ml, 30ml, 40ml

 

Farashin PJ75

Iyakar 15g, 30g, 50g

 

Babban Layer na waje mai kauri

Siffar murabba'i

Karɓar aminci tana haɗa akwati na ciki da Layer na waje

Akwatin da za a iya cikawa tare da keɓan hula

Kwalba mara iska mai sake cika PA117 (6)

Kwalba Mai Ruwa mara Jiran iska PA117

pa117 refillable airless kwalban
Girman abu Nisa Tsayi Kayan abu
Saukewa: PA117-20ML 40MM 119MM Kwalban Waje: PMMA Kwalba na ciki: PP
Saukewa: PA117-30ML 40MM 139MM Fistan: PE Pump: ABS+PP
Saukewa: PA117-40ML 40MM 159MM Tafi: ABS kafada: ABS

Tambayoyin da ake yawan yi

Menene MOQ ɗin ku?

Muna da daban-daban MOQ bukatun dangane da daban-daban abubuwa saboda molds da kuma samar da bambanci. Matsayin MOQ yawanci daga 5,000 zuwa 20,000 guda don tsari na musamman. Hakanan, muna da wasu kayan haja waɗanda ke da LOW MOQ har ma da BABU buƙatun MOQ.

Menene Farashin ku?

Za mu ƙididdige farashin bisa ga Mold abu, iya aiki, kayan ado (launi da bugu) da oda yawa. Idan kuna son farashin daidai, da fatan za a ba mu ƙarin cikakkun bayanai!

Zan iya samun samfurori?

I mana! muna tallafawa abokan ciniki don tambayar samfurori kafin oda. Samfurin da aka shirya a ofis ko sito za a ba ku kyauta!

Me Wasu Ke Fada

Don wanzuwa, dole ne mu ƙirƙira litattafai kuma mu isar da ƙauna da kyakkyawa tare da kerawa mara iyaka! A cikin 2021, Topfeel sun ɗauki kusan nau'ikan gyare-gyare masu zaman kansu 100. Manufar ci gaba shine "1 rana don samar da zane-zane, kwanaki 3 don samar da samfurin 3D", Domin abokan ciniki su iya yanke shawara game da sababbin samfurori kuma su maye gurbin tsofaffin samfurori tare da babban inganci, da kuma daidaitawa ga canje-canjen kasuwa. Idan kuna da wani sabon ra'ayi, muna farin cikin taimaka muku cimma shi tare!

Masana'anta

GMP kayan aiki

ISO 9001

Ranar 1 don zane na 3D

Kwanaki 3 don samfur

Kara karantawa

inganci

Tabbatar da ma'aunin inganci

Biyu ingancin dubawa

Ayyukan gwaji na ɓangare na uku

Rahoton 8D

Kara karantawa

Sabis

Magani na gyaran fuska ɗaya tasha

Ƙarin tayin

Ƙwarewa da Ƙwarewa

Kara karantawa
CETIFICATE
NUNA

Call us today at +86 18692024417 or email info@topfeelgroup.com

Da fatan za a gaya mana bincikenku tare da cikakkun bayanai kuma za mu dawo gare ku da wuri-wuri. Saboda bambancin lokaci, wani lokacin amsa na iya zama jinkiri, da fatan za a jira da haƙuri. Idan kuna da buƙatar gaggawa, da fatan za a kira zuwa +86 18692024417

Game da Mu

TOPFEELPACK CO., LTD ƙwararrun masana'anta ne, ƙwararre a R&D, masana'antu da tallan kayan kwalliyar kayan kwalliya. Muna ba da amsa ga yanayin kariyar muhalli na duniya kuma muna haɗa fasali kamar su "mai yiwuwa a sake yin amfani da su, masu lalacewa, da kuma maye gurbinsu" cikin ƙarin lokuta.

Categories

Tuntube Mu

R501 B11, Zongtai
Cibiyar Al'adu da Ƙirƙirar Masana'antu,
Xi Xiang, Bao'an Dist, Shenzhen, 518100, Sin

FAX: 86-755-25686665
Lambar waya: 86-755-25686685

Info@topfeelgroup.com


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sharhin Abokin Ciniki

    Tsarin Keɓancewa

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana