China TA09 Mai Rarraba Jirgin Ruwa 15ml 45ml Masu Kera da Masu Bayar da Kayan Ruwa | TOPFEEL PACK

TA09 Mai Rarraba Kwalba 15ml 45ml Akwatin Ruwan Ruwa mara iska

Takaitaccen Bayani:

Kuna neman ingantattun kwalabe marasa iska don tattara samfuran ku? Kada ka kara duba! Muna ba da nau'ikan kwalabe marasa iska don kula da fata.

Akwai shi a cikin girman 15ml da 45ml, kwalban mara iska shine cikakkiyar mafita don kulawar fata sosai. Tare da ɗakunanta mai layi biyu waɗanda ke tabbatar da ɗanɗano mai ɗanɗano da inganci, yana da kyau a yi amfani da shi a cikin kula da fata irin su moisturizers, serums da lotions.


  • Lambar Abu:TA09
  • Yawan Ruwa:15 ml, 45 ml
  • Salo:Kwalba mara iska mai bango biyu
  • Amfani:Toner, lotion, serum
  • Babban Abu:AS, PP
  • Abubuwan:Tafi, Pump, Kwalban Ciki, Kwalban Waje, Pistion
  • MOQ:5,000

Cikakken Bayani

Sharhin Abokin Ciniki

Tsarin Keɓancewa

Tags samfurin

Ba kamar marufi na al'ada ba, inda iskan da ke ciki a hankali ke lalatawa da kuma rage tasirin samfuran kula da fata, Bottle ɗinmu mara iska yana kiyaye ƙarancin ƙirar ku kuma yana tabbatar da samfurin ku yana da inganci a duk lokacin da kuka yi amfani da shi. Kwalbar da ba ta da iska tana da kyau ga abubuwa masu rauni da masu hankali waɗanda haske da iska za su iya shafar su.

15ML Airless kwalban ya dace don tafiye-tafiye ko kan-tafiya na yau da kullun, yayin da 45ml Bottle Airless ya dace don amfani mai tsawo. An ƙera kwalabe don kare kowane digo na samfurin ku a cikin kwalaben, Don haka, babu wani samfurin da ya ɓace ko aka bari a baya.

Bottle maras iska yana da siffa, ɗorewa da ƙaƙƙarfan ƙira. kwalabe kuma suna da na'ura mai ɗorewa mai inganci, wanda ke ba da samfur tare da madaidaicin daidaito da inganci. Har ila yau, tsarin famfo yana hana iskar oxygen shiga cikin kwalbar, wanda ke kara ƙarfafa amincin tsarin da ke cikin kwalban. kwalabe kuma suna da alaƙa da muhalli kuma basu da BPA.

 

Siffofin samfur:

-15ml Bottle maras iska: Karami kuma mai ɗaukar hoto, cikakke don samfuran girman tafiye-tafiye.
-45ml Bottle mara iska: Girman girma, mai girma don samfuran amfanin yau da kullun.
-Patent Double Wall Air Bottle: Yana ba da ƙarin kariya da rufi don samfurori masu mahimmanci.
- Kwalba marar iska mai murabba'i: Zagaye na ciki da kwalban murabba'in waje. Zane na zamani da ƙwanƙwasa, cikakke ga kayan kwalliya da manyan kayayyaki.

 

Haɓaka marufin ku a yau kuma zaɓi kwalabe marasa iska masu inganci! Bincika zaɓinmu kuma nemo cikakkiyar kwalabe mara iska don samfurin ku. Tuntube mu don ƙarin tambayoyi ko don oda mai yawa.

Yadda za a Tabbatar da Ka Sami Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Ka?

Tantance iyawar mai kaya:Kimanta iyawa da albarkatun kowane mai iya kawo kaya. Nemo alamun ƙwarewar su, ƙarfin samarwa, fasaha, hanyoyin sarrafa inganci, da ayyukan dorewa. Yi la'akari da rikodin waƙoƙin su da gogewarsu wajen isar da mafita na marufi waɗanda suka dace da buƙatunku. kwalabe marasa iska sune ainihin samfurin Topfeelpack, don haka mun fara kasuwancin kamfanin kuma mun rufe wasu nau'ikan marufi na kwaskwarima.

Nemi samfurori:Nemi samfurori na kayan marufi da suke bayarwa. Yi la'akari da inganci, karko, da kyawun samfuran. Kula da cikakkun bayanai kamar ingancin bugawa, daidaiton launi, da ƙarewa. Gwada samfuran don tabbatar da sun cika buƙatun aikin ku da kuma kare samfuran ku daidai. Topfeelpack yana ba da samfuran haja kyauta don salo da dubawa mai inganci, amma ana iya jawo wasu farashin kayan aiki.

Yi la'akari da dorewa:Idan dorewa shine fifiko ga alamar ku, bincika game da ayyukan dorewa na mai kaya. Tambayi game da amfani da su na kayan haɗin gwiwar muhalli, takaddun shaida (misali, ISO 9001, MSDS, shaidar kayan abu ko rahoton gwaji), da duk wani shiri da suke da shi don rage tasirin muhallinsu. Tabbatar da ƙimar dorewarsu ta yi daidai da naku. Topfeelpack yana ba da bayanan fitarwa da kayan ayyana samfuran.

Ƙimar farashin da sharuddan:Zaɓi mai siyarwa wanda ke ba da daidaito tsakanin inganci da araha. Nemi cikakken bayanin farashi kafin/bayan kun tambayi/ gamsu da samfuran. Maraba da tambayoyinku!

TA09 Ma'aunin kwalbar mara iska

Amfani:
1. Kare samfurinka daga fitowar iska da haske, tabbatar da tsawon sa.

2. Sauƙi don amfani da rarraba samfurin ku ba tare da barin iska ta shiga cikin kwalbar ba.

3. Anyi tare da kayan aiki masu inganci, yana tabbatar da dorewa da amfani da dogon lokaci.

 

Muna ba da:

Kayan ado: allurar launi, zanen, platin karfe, matte

Buga: Silkscreen bugu, zafi-stamping, 3D-bugu

MAGANIN KYAUTATA KYAUTA

Kasancewar yana haifar da al'ada. Koyaushe mun himmatu wajen yin amfani da fasaha da kayan kwalliya don haɓaka ƙarfin samfur na samfuran kyau

Kamfanin Topfeel

Manufacturing Marufi na Farko

Mun ƙware a cikin masu zaman kansu mold yin da taro samar da na farko marufi na kayan shafawa. Kamar kwalban famfo mara iska, kwalbar busawa, kwalban ɗaki biyu, kwalbar dropper, kwalbar kirim, bututun kwaskwarima da sauransu.

PA109 Mai Sake Kwalbar Ruwa mara Jiran iska (8)

Green and Dorewa Magani

R&D ya bi Sake Cika, Sake Amfani, Maimaitawa. Ana maye gurbin samfurin da ya kasance tare da robobin PCR/Ocean, robobi masu lalacewa, takarda ko wasu abubuwa masu dorewa yayin da ake tabbatar da ƙayatarwa da kwanciyar hankali na aiki.

Marufi na farko da na biyu

Sabis ɗin Marufi na Tsaya ɗaya

Bayar da keɓancewa ta tsayawa ɗaya da sabis na tattara marufi na biyu don taimakawa samfuran ƙirƙira marufi mai kyau, aiki da dacewa, ta haka haɓaka ƙwarewar samfur gabaɗaya da ƙarfafa hoton alamar.

Kasuwar mu

Haɗin gwiwar kasuwanci mai ƙarfi tare da ƙasashe 60+ a duniya

Abokan cinikinmu samfuran kyakkyawa ne da samfuran kulawa na sirri, masana'antar OEM, 'yan kasuwa marufi, dandamali na e-kasuwanci, da sauransu, galibi daga Asiya, Turai, Oceania da Arewacin Amurka.

Haɓaka kasuwancin e-commerce da kafofin watsa labarun ya kawo mu a gaban ƙarin mashahurai da masu tasowa, wanda ya sa tsarin samar da mu ya fi kyau. Saboda mayar da hankalinmu kan mafita mai ɗorewa na marufi, tushen abokin ciniki yana ƙara maida hankali.

Asiya
%
Turai da Amurka
%
Oceania
%
Kamfanin Topfeel Dongguan

Cibiyar samarwa

Samar da allura: Dongguan, Ningbo
Bugawa: Dongguan
Bututun kwaskwarima: Guangzhou

Ma'aikatar ruwan shafa fuska

Haɗin gwiwar Mai Rarraba Pump

Fam ɗin ruwan shafa, famfo mai feshi, iyakoki da sauran na'urorin haɗi sun kafa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci tare da masana'antun musamman a Guangzhou da Zhejiang.

wurin taro

Ado, Majalisar da QC

Yawancin samfuran ana sarrafa su kuma ana haɗa su a Dongguan, kuma bayan ingantaccen bincike, za a yi jigilar su ta hanyar haɗin kai.

Neman kafa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci tare da ku


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Sharhin Abokin Ciniki

    Tsarin Keɓancewa

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana