Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Tuntun Nínú Àpò Ìpara Olómi

Wọ́n ròyìn péProcter & GambleẸ̀ka Aṣọ Àṣọ Àgbáyé àti Ìtọ́jú Ilé dara pọ̀ mọ́ àwùjọ ìgò ìwé Paboco, wọ́n sì bẹ̀rẹ̀ sí í ṣe àwọn ìgò ọjà tí a fi àwọn ohun èlò onímọ̀ nípa ẹ̀dá ṣe pátápátá láti dín lílo àwọn ike àti ìwọ̀n erogba kù, àti láti ṣe àfikún sí ṣíṣẹ̀dá àwọn ojútùú ìpamọ́ tí ó lè pẹ́ títí.

Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, pẹ̀lú gbajúmọ̀ ti ọrọ̀ ajé ẹwà, ìbéèrè fún àwọn ọjà ẹwà ti pọ̀ sí i gidigidi. Gẹ́gẹ́ bí ìwádìí láti ọ̀dọ̀ àwọn onímọ̀Ìwádìí iiMedia, ọjà ohun ikunra agbaye ti de 75.1 bilionu owo dola Amerika ni odun 2020, a si ṣe iṣiro pe ni odun 2025, oja ohun ikunra agbaye yoo de 169.67 bilionu owo dola Amerika.

Ní àkókò òde òní tí a ń lo àwọn ohun ìṣaralóge àti àwọn ọjà ìtọ́jú awọ ara, àwọn ọ̀ràn àyíká ti di ọ̀ràn pàtàkì tí gbogbo àwọn oníbàárà àti olùlò ń gbé yẹ̀ wò, èyí tí ó ń fa ìpèníjà sí ìdúróṣinṣin àyíká ti àwọn ilé iṣẹ́ ẹwà àti ohun ìṣaralóge.

Gẹ́gẹ́ bí ọjà oníbàárà ìgbàlódé, ohun ìṣaralóge dúró fún àṣà, àṣà ìgbàlódé àti àṣà ìgbàlódé. Yàtọ̀ sí pé ó ní ipa lílò kan, ó tún jẹ́ ìfihàn àṣà kan. Ó jẹ́ àpapọ̀ iṣẹ́ lílò àti àṣà ẹ̀mí láti tẹ́ àwọn oníbàárà lọ́rùn ìfẹ́ ọkàn wọn fún ẹwà. Àkójọpọ̀ jẹ́ Ìsopọ̀ pàtàkì. Àkójọpọ̀ tó yẹ kò lè fa àfiyèsí àwọn oníbàárà nìkan, ṣùgbọ́n ó tún lè fi ìtọ́wò àmì ọjà náà hàn ní kíkún.

A gbọ́ pé ìdìpọ̀ àwọn ọjà ẹwà lóde jẹ́ 30%-50% iye owó náà. Ìdìpọ̀ tó pọ̀ jù tó wà lẹ́yìn ọrọ̀ ajé ojú kì í ṣe pé ó ń mú owó ọrọ̀ ajé àwọn oníbàárà pọ̀ sí i nìkan, ó tún ń kó ẹrù bá àyíká.

Bó tilẹ̀ jẹ́ pé kò tíì tó ọgọ́rùn-ún ọdún tí àwọn ike ṣe farahàn, ìpèníjà ìbàjẹ́ ike ń pọ̀ sí i nítorí àwọn ìwà lílo àwọn ohun tí a lè lò láìsí àtúnṣe.

Ní ọdún 2018, iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ṣíṣu kárí ayé dé 360 mílíọ̀nù tọ́ọ̀nù, èyí tí ọ̀pọ̀lọpọ̀ rẹ̀ ń ṣàn sí àwọn ibi ìdọ̀tí tàbí sínú àyíká lẹ́yìn tí wọ́n ti sọ ọ́ nù. Gẹ́gẹ́ bí ìṣàyẹ̀wò ti Àjọ Ààbò Àyíká ti Àjọ Àgbáyé, 9% péré nínú 9 billion tọ́ọ̀nù ìdọ̀tí ṣíṣu ní àgbáyé ni a ń tún lò; ìdìpọ̀ ṣíṣu, gẹ́gẹ́ bí ẹ̀ka pàtàkì ti àwọn ọjà ṣíṣu, 95% pàdánù ìníyelórí lẹ́yìn lílo àkọ́kọ́, àti 14% nìkan ni a ń tún lò.

Gẹ́gẹ́ bí ìwé ìròyìn “Who Cares Who Does Global Research” tí Kantar Worldpanel tẹ̀ jáde, iye àwọn oníbàárà tí wọ́n ń ṣètìlẹ́yìn fún ààbò àyíká ní àgbáyé ti pọ̀ sí i gidigidi, èyí tó fi hàn pé àwọn oníbàárà ń fiyèsí sí ìdàgbàsókè tó ṣeé gbéṣe àti mímú ìmọ̀ nípa àyíká pọ̀ sí i.

Ní àfikún, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ ìtajà ló ti bẹ̀rẹ̀ sí í mọ àwọn ìlànà ààbò àyíká fún àwọn ohun ọ̀ṣọ́, èyí tí ó hàn gbangba ní pàtàkì nínú àwọn apá mẹ́ta ti “lílo àwọn èròjà onígbàlódé”, “lílo àwọn ohun èlò ìdìpọ̀ tí a lè tún lò” àti “àìṣe àwọn àdánwò ẹranko.” Nítorí náà, báwo ni ilé iṣẹ́ ìdìpọ̀ ohun ọ̀ṣọ́ wa ṣe ń tẹ̀lé àṣà ààbò àyíká?

TOPFEELPACK CO., LTD jẹ́ olùpèsè ọ̀jọ̀gbọ́n, amọ̀jọ̀gbọ́n nínú ìmọ̀ nípa ìwádìí àti ìdàgbàsókè, ṣíṣe àti títà àwọn ọjà ìdìpọ̀ ohun ọ̀ṣọ́. A ń tẹ̀síwájú láti tẹ̀lé àwọn èrò àti ìmọ̀ ẹ̀rọ tí ó bá àyíká mu, a sì ń lò wọ́n nínú iṣẹ́ wa. Lọ́wọ́lọ́wọ́, àwọn ọjà wa tí a lè tún lò, tí a lè tún lò, àti tí a lè tún lò pẹ̀lú ni àwọn ìgò tí kò ní afẹ́fẹ́, àwọn ìgò ìpara, àwọn ìgò ìpara, àwọn ìgò àti àwọn túbù Boston, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ láti bá àìní àwọn oníbàárà mu fún onírúurú ìdìpọ̀ ohun ọ̀ṣọ́.

Ní ti àwọn ohun èlò, a máa ń lo àwọn ohun èlò oníwà-bí-ara, tí ó lè bàjẹ́, àti tí a lè tún lò, a sì máa ń lo ìdìpọ̀ ìwé láti dín lílo ike kù. Ní ti iṣẹ́ ọnà, a ti ṣe àgbékalẹ̀ àwọn ohun èlò tí ó bá àyíká mu láti ṣe ìdìpọ̀ ohun èlò tí a lè tún lò, èyí tí kìí ṣe pé ó ń dín owó ìdìpọ̀ kù nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún ń dín ìbàjẹ́ àyíká kù.

Olùpèsè àpò ìṣúra Topfeelpack (2) Igo ipara Topfeelpack Refiller (2)

Àkójọpọ̀ tó bá àyíká mu jẹ́ àṣà tó ṣeé yẹ̀ sílẹ̀ nínú ìdàgbàsókè àkójọpọ̀ ohun ọ̀ṣọ́, ó sì tún jẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ láti mú kí ìdíje wọn pọ̀ sí i. Ní àkókò kan náà, wíwá ìṣẹ̀dá àti ewéko nínú iṣẹ́ àti lílo ohun ọ̀ṣọ́ ti di ọ̀rọ̀ tó gbajúmọ̀ nínú iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́, ó sì ti di ohun tó gbajúmọ̀ jùlọ nínú ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́. Lọ́jọ́ iwájú, ààbò àyíká yóò kó ipa pàtàkì nínú ìdíje àwọn ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́.

 

Kan si Wa:

Email: info@topfeelgroup.com

Foonu: +86-755-25686685

Àdírẹ́sì: Yàrá 501, Ilé B11, Páàkì Iṣẹ́ Àṣà àti Ẹ̀dá Zongtai, Xi Xiang, Bao'an Dist, Shenzhen, 518100, China


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-14-2021