-
Kí ni PMMA? Báwo ni PMMA ṣe lè tún un lò?
Bí èrò ìdàgbàsókè aláàlà ṣe ń wọ inú ilé iṣẹ́ ẹwà, ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé iṣẹ́ ló ń dojúkọ lílo àwọn ohun èlò tí ó bá àyíká mu nínú àpò wọn. PMMA (polymethylmethacrylate), tí a mọ̀ sí acrylic, jẹ́ ohun èlò ike tí ó gbajúmọ̀...Ka siwaju -
Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Ẹwà Àgbáyé àti Ìtọ́jú Ara Ẹni 2025 Tí A Ṣàfihàn: Àwọn Kókó Pàtàkì Láti Ìròyìn Tuntun ti Mintel
A tẹ̀ ẹ́ jáde ní ọjọ́ ọgbọ̀n oṣù kẹwàá ọdún 2024 láti ọwọ́ Yidan Zhong Bí ọjà ẹwà àti ìtọ́jú ara ẹni kárí ayé ṣe ń tẹ̀síwájú láti yípadà, àfiyèsí àwọn ilé iṣẹ́ àti àwọn oníbàárà ń yípadà kíákíá, Mintel sì ṣẹ̀ṣẹ̀ gbé ìròyìn Ẹ̀wà Àgbáyé àti Ìtọ́jú Ara Ẹni jáde ní ọdún 2025...Ka siwaju -
Bawo ni akoonu PCR ninu apoti ohun ikunra ṣe dara to?
Ìdúróṣinṣin ń di ohun tó ń darí ìpinnu àwọn oníbàárà, àwọn ilé iṣẹ́ ohun ọ̀ṣọ́ sì ń mọ ìdí tó fi yẹ kí wọ́n gba àpò ìpamọ́ tó dára fún àyíká. Àkóónú PCR tí a tún ṣe lẹ́yìn ìpamọ́ ń fúnni ní ọ̀nà tó gbéṣẹ́ láti dín ìdọ̀tí kù, láti tọ́jú àwọn ohun àlùmọ́nì, àti láti fi hàn pé...Ka siwaju -
Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Pàtàkì Mẹ́rin fún Ọjọ́ Ọ̀la Àkójọpọ̀
Àsọtẹ́lẹ̀ ìgbà pípẹ́ ti Smithers ṣe àgbéyẹ̀wò àwọn àṣà pàtàkì mẹ́rin tí ó fihàn bí ilé iṣẹ́ ìpamọ́ yóò ṣe yípadà. Gẹ́gẹ́ bí ìwádìí Smithers nínú The Future of Packaging: Long-term Strategic Forecasts sí 2028, ọjà ìpamọ́ àgbáyé ti ṣètò láti dàgbàsókè ní nǹkan bí 3% fún ọdún kan...Ka siwaju -
Idi ti Stick Packaging fi n gba ile-iṣẹ ẹwa
A tẹ̀ ẹ́ jáde ní ọjọ́ kejìdínlógún oṣù kẹwàá ọdún 2024 láti ọwọ́ Yidan Zhong Stick. Àpò ìpamọ́ ti di ọ̀kan lára àwọn àṣà tó gbóná jùlọ ní ilé iṣẹ́ ẹwà, ó ju lílò rẹ̀ tẹ́lẹ̀ fún àwọn èròjà deodorant lọ. A ń lo irú àwòrán yìí fún onírúurú ọjà báyìí, títí kan àwọn ohun èlò ìpara, àwọn ohun èlò ìpara...Ka siwaju -
Yíyan Iwọn Apoti Ohun ikunra ti o tọ: Itọsọna fun Awọn burandi Ẹwa
A tẹ̀ ẹ́ jáde ní ọjọ́ kẹtàdínlógún oṣù kẹwàá ọdún 2024 láti ọwọ́ Yidan Zhong Nígbà tí a bá ń ṣe àgbékalẹ̀ ọjà ẹwà tuntun, ìwọ̀n àpótí náà ṣe pàtàkì bí fọ́múlá inú rẹ̀. Ó rọrùn láti pọkàn pọ̀ sórí àwòrán tàbí àwọn ohun èlò náà, ṣùgbọ́n ìwọ̀n àpótí náà lè ní ńlá ...Ka siwaju -
Àpò Pípé fún Àwọn Ìgò Òórùn dídùn: Ìtọ́sọ́nà Pípé
Ní ti òórùn dídùn, òórùn náà ṣe pàtàkì láìsí àní-àní, ṣùgbọ́n ìdìpọ̀ náà ṣe pàtàkì láti fa àwọn oníbàárà mọ́ra àti láti mú kí ìrírí wọn pọ̀ sí i. Ìdìpọ̀ tó tọ́ kì í ṣe pé ó ń dáàbò bo òórùn dídùn nìkan ni, ó tún ń gbé àwòrán ilé iṣẹ́ náà ga, ó sì ń fà àwọn oníbàárà mọ́ra láti...Ka siwaju -
Kí ni àwọn ohun èlò ìgò ohun ọ̀ṣọ́?
A tẹ̀ ẹ́ jáde ní ọjọ́ kẹsàn-án oṣù kẹwàá ọdún 2024 láti ọwọ́ Yidan Zhong. Àpótí ìgò jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ojútùú ìdìpọ̀ tó wọ́pọ̀ jùlọ tí a sì ń lò ní onírúurú iṣẹ́, pàápàá jùlọ ní ẹwà, ìtọ́jú awọ ara, oúnjẹ, àti àwọn oògùn. Àwọn àpótí wọ̀nyí, tí a sábà máa ń lò ní...Ka siwaju -
Ìdáhùn Àwọn Ìbéèrè Rẹ: Nípa Àwọn Olùpèsè Ojútùú Àkójọ Ohun Ìpara
A tẹ̀ ẹ́ jáde ní ọjọ́ ọgbọ̀n oṣù kẹsàn-án ọdún 2024 láti ọwọ́ Yidan Zhong. Nígbà tí ó bá kan iṣẹ́ ẹwà, a kò le sọ̀rọ̀ nípa pàtàkì ìdìpọ̀ ohun ọ̀ṣọ́. Kì í ṣe pé ó ń dáàbò bo ọjà náà nìkan ni, ó tún ń kó ipa pàtàkì nínú ìdámọ̀ àmì ọjà àti ìfarahàn oníbàárà...Ka siwaju
