Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè àpò ìpara ohun ọ̀ṣọ́, Topfeelpack ní ìrètí fún ìgbà pípẹ́ nípa ìdàgbàsókè àṣà àtúnṣe àpò ìpara ohun ọ̀ṣọ́. Èyí jẹ́ ìyípadà ńlá ní ilé iṣẹ́ àti iṣẹ́ àṣeyọrí ti àwọn àtúnṣe ọjà tuntun.
Ní ọdún díẹ̀ sẹ́yìn, nígbà tí ilé iṣẹ́ náà ṣe àtúnṣe innersprings sí outersprings, ó pọ̀ bí ó ti rí báyìí. Ṣíṣe àgbékalẹ̀ láìsí ìbàjẹ́ ṣì jẹ́ ohun pàtàkì fún àwọn ilé iṣẹ́ títí di òní. Kì í ṣe pé àwọn ilé iṣẹ́ tí ń kún nǹkan nìkan ló ń gbé àwọn ìbéèrè ààbò àyíká síwájú sí i, ṣùgbọ́n àwọn olùpèsè àpò ìdìpọ̀ ń dáhùn padà ní ti gidi. Àwọn ìmọ̀ràn gbogbogbò àti àwọn ohun tí a ń ronú nípa wọn nìyí fún àwọn ilé iṣẹ́ tí ń kún nǹkan ìdìpọ̀.
Àkọ́kọ́, àkójọpọ̀ àtúnṣe lè jẹ́ ọ̀nà tó dára láti dín ìdọ̀tí kù àti láti gbé ìdúróṣinṣin lárugẹ. Nípa fífún àwọn oníbàárà ní àǹfààní láti tún àkójọpọ̀ wọn tí wọ́n ti wà tẹ́lẹ̀, àwọn ilé iṣẹ́ lè dín iye àkójọpọ̀ tí a lè lò lẹ́ẹ̀kan tí ó bá di ibi ìdọ̀tí tàbí òkun kù. Èyí lè ṣe pàtàkì fún àwọn ọjà ẹwà, tí wọ́n sábà máa ń wá nínú àwọn àpótí ike tí ó lè gba ọgọ́rọ̀ọ̀rún ọdún láti jẹrà.
Nígbà tí ó bá kan yíyan àpò ìdàpọ̀, àwọn ilé iṣẹ́ gbọ́dọ̀ gbé àwọn nǹkan pàtàkì yẹ̀wò, títí bí ó ti pẹ́ tó àti bí a ṣe lè tún ohun èlò náà ṣe, bí ó ṣe rọrùn tó fún àwọn oníbàárà láti lò ó, àti bí ó ṣe jẹ́ pé owó tí wọ́n ná lórí rẹ̀ kò pọ̀ tó.Àpótí dígítàbí àwọn àpótí aluminiomu lè jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àtúnṣe àpótí ohun ọ̀ṣọ́, nítorí pé wọ́n pẹ́ tó, wọ́n sì rọrùn láti tún lò ju ike lọ. Síbẹ̀síbẹ̀, wọ́n lè gbowó jù láti ṣe àti láti gbé wọn lọ, nítorí náà àwọn ilé iṣẹ́ lè nílò láti ronú nípa àwọn ìyàtọ̀ láàárín iye owó àti ìdúróṣinṣin.
Ohun pàtàkì mìíràn tí a gbé yẹ̀wò fún àkójọpọ̀ àkójọpọ̀ ni àwòrán àti iṣẹ́ àkójọpọ̀ náà. Àwọn oníbàárà gbọ́dọ̀ lè tún àkójọpọ̀ wọn ṣe láìsí ìdàrúdàpọ̀ tàbí ìdàrúdàpọ̀. Àwọn ilé iṣẹ́ lè fẹ́ láti ronú nípa ṣíṣe àwọn ẹ̀rọ ìpèsè tàbí àwọn ohun èlò ìfọṣọ pàtàkì tí ó mú kí ó rọrùn fún àwọn oníbàárà láti tún àkójọpọ̀ wọn ṣe.
Bí a bá ti sọ bẹ́ẹ̀, tí a bá lè tún lo ike, ó tún wà lójú ọ̀nà sí ìdàgbàsókè tó ṣeé gbé. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ike lè rọ́pò àpótí inú àpótí ohun ọ̀ṣọ́, nígbà gbogbo pẹ̀lú àwọn ohun èlò tó rọrùn fún àyíká, tó ṣeé tún lò tàbí tó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́. Fún àpẹẹrẹ, Topfeelpack sábà máa ń lo ohun èlò PP tó jẹ́ ti FDA láti ṣe ìgò inú, ìgò inú, páìpù inú, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ohun èlò yìí ní ètò àtúnlò tó ti dàgbà gan-an ní àgbáyé. Lẹ́yìn àtúnlò, yóò padà wá gẹ́gẹ́ bí PCR-PP, tàbí kí a fi sí àwọn ilé iṣẹ́ mìíràn fún àtúnlò èso.
Àwọn irú àti àwòrán pàtó lè yàtọ̀ síra ní ìbámu pẹ̀lú orúkọ àti olùpèsè. Yàtọ̀ sí àpótí ohun ọ̀ṣọ́ tí a fi gilasi ṣe, àpótí ohun ọ̀ṣọ́ tí a fi aluminiomu ṣe, àti àpótí ohun ọ̀ṣọ́ tí a fi ṣiṣu ṣe, àwọn àpẹẹrẹ tí ó wọ́pọ̀ wọ̀nyí ni àpótí àtúnṣe tí a pín sí àwọn ìdènà.
Àwọn ìgò ẹ̀rọ ìfàmọ́ra tí a fi ń yípo:Àwọn ìgò wọ̀nyí ní ẹ̀rọ ìdènà tí ó ń jẹ́ kí o lè tún wọn kún láìsí pé o fi afẹ́fẹ́ sí ohun tí ó wà nínú wọn.
Àwọn ìgò ìbòrí:Àwọn ìgò wọ̀nyí ní ìbòrí ìbòrí tí a lè yọ kúrò fún àtúnṣe, wọ́n sì tún ní (pọ́ọ̀ǹpù tí kò ní afẹ́fẹ́) láti fi ta ọjà náà.
Àwọn ohun èlò ìtẹ̀-bọtìnì:Àwọn ìgò wọ̀nyí ní ẹ̀rọ títẹ̀-bọtìnì tí ó ń tú ọjà náà jáde nígbà tí a bá tẹ̀ ẹ́, a sì ṣe wọ́n láti fi kún un nípa yíyọ fifa omi àti ìkún omi kúrò ní ìsàlẹ̀.
Yipo-loriàwọn ará Kọntíánì:Àwọn ìgò wọ̀nyí ní ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tí ó mú kí ó rọrùn láti fi àwọn ọjà bí serum àti epo sí ara taara, wọ́n sì tún ṣe wọ́n láti lè tún un kún.
Àwọn ìgò tí kò ní afẹ́fẹ́:Àwọn ìgò wọ̀nyí ní ihò ìfọ́ tí a lè lò láti fi ṣe àwọn ọjà bíi toners àti mists, wọ́n sì sábà máa ń tún wọn ṣe nípa yíyọ ẹ̀rọ ìfọ́ àti ìkún láti ìsàlẹ̀.
Àwọn ìgò tí kò ní afẹ́fẹ́:Igo pẹlu awọn ohun elo fifa wọnyi ti a le lo lati fi awọn ọja bii serum, ipara oju, ipara ati ipara kun. A le lo wọn lẹsẹkẹsẹ nipa fifi ori fifa atilẹba sinu ẹrọ atunṣe tuntun.
Topfeelpack ti ṣe àtúnṣe àwọn ọjà rẹ̀ sí àwọn ẹ̀ka tí a mẹ́nu kàn lókè yìí, ilé iṣẹ́ náà sì ń yí padà díẹ̀díẹ̀ sí ọ̀nà tí ó lè wà pẹ́ títí. Àṣà ìyípadà kò ní dáwọ́ dúró.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-09-2023