Topfeelpack ní Las Vegas International Beauty Expo

Las Vegas, Okudu Kẹfà 1, 2023 –èdè Ṣáínà lIlé iṣẹ́ ìtọ́jú ohun ọ̀ṣọ́ Topfeelpack ti kéde pé òun yóò kópa nínú Las Vegas International Beauty Expo tí ń bọ̀ láti ṣe àfihàn àwọn ọjà ìtọ́jú tuntun wọn. Ilé iṣẹ́ tí a gbajúmọ̀ yìí yóò fi àwọn agbára àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀ hàn ní pápá ìtọ́jú nígbà ìṣẹ̀lẹ̀ náà, èyí tí yóò wáyé láti ọjọ́ kọkànlá oṣù Keje sí ọjọ́ kẹtàlá oṣù Keje.

Topfeelpack ti ń fojú sí gbogbo ìgbà láti pèsè àwọn ojútùú ìpamọ́ tó ga, tó gbòòrò, tó sì lè pẹ́ títí. Ìfihàn yìí fún wọn ní àǹfààní tó dára láti ṣe àfihàn ọjà tuntun wọn. Níbi ìfihàn náà, Topfeelpack yóò ṣe àfihàn ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ọjà tó ń fà ojú mọ́ra, títí bí ìgò fọ́ọ̀mù squeeze, àwọn ohun èlò ìtọ́jú awọ aláwọ̀ búlúù àti funfun, àwọn ìgò fọ́ọ̀mù tó lè yípadà, àwọn ìgò ìpara tó lè yípadà, àwọn ìgò gilasi tó lè yípadà, àti àwọn ohun èlò PCR (Post-Consumer Recycled).

Igo foomu squeeze jẹ́ ọjà tuntun láti ọwọ́ Topfeelpack, ó sì ń fúnni ní ọ̀nà tó rọrùn láti lò ó.ẹwà àti ìtọ́jú ara ẹni, pàápàá jùlọ àwọn ohun èlò ìwẹ̀nùmọ́ fọ́ọ̀mù àti àwọ̀ irunÀkójọ ìtọ́jú awọ aláwọ̀ búlúù àti funfun náà parapọ̀ àwọn èròjà porcelain aláwọ̀ búlúù àti funfun àtijọ́ pẹ̀lú ti òde òníohun ikunraimọ-ẹrọ apoti, pese awọn olumulo pẹlu aṣayan apoti ti o tayọ ati alailẹgbẹ.

Síwájú sí i, Topfeelpack yóò ṣe àfihàn oríṣiríṣi àwọn àpótí tí a lè yípadà, títí bí àwọn ìgò afẹ́fẹ́, àwọn ìgò ìpara, àti àwọn ìgò gilasi. Àwọn àpótí wọ̀nyí ní àwọn àwòrán àrà ọ̀tọ̀, wọ́n sì gba ààyè láti rọ́pò nígbà tí a bá ń lo àwọn ọjà ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀, èyí tí ó fúnni ní ìrọ̀rùn àti ìrọ̀rùn. Ní àfikún, Topfeelpack yóò ṣe àfihàn àwọn ìsapá wọn nínú àpótí tí ó lè pẹ́ títí, títí bí lílo àwọn ohun èlò PCR tí a ṣe láti inú ìdọ̀tí oníbàárà tí a tún lò. Lílo irú àwọn ohun èlò bẹ́ẹ̀ ń ṣe àfikún sí dín ìdọ̀tí ṣíṣu kù àti dídáàbòbò àyíká.

Àwọn aṣojú láti Topfeelpack fi ìdùnnú wọn hàn fún kíkópa nínú ìfihàn ẹwà yìí, wọ́n sì ń retí láti ní àjọṣepọ̀ tó gún régé pẹ̀lú àwọn ògbóǹtarìgì ilé iṣẹ́ àti àwọn oníbàárà tó ṣeé ṣe nípa fífi àwọn ọjà wọn hàn. Wọ́n gbàgbọ́ pé àwọn ọjà ìdìpọ̀ tuntun ti Topfeelpack yóò mú àwọn àǹfààní àti àyípadà tuntun wá sí ilé iṣẹ́ ẹwà.

Ìfihàn Ẹwà Àgbáyé ti Las Vegas jẹ́ ìṣẹ̀lẹ̀ pàtàkì kan tí ó ń kó àwọn ọjà ẹwà tuntun àti ìmọ̀ ẹ̀rọ láti gbogbo àgbáyé jọ. Wíwà Topfeelpack yóò fún àwọn tó wá síbi ìtọ́jú náà ní àǹfààní láti kọ́ nípa àwọn àṣà àti ojútùú tuntun tí wọ́n ń lò nínú ìtọ́jú náà nígbà tí wọ́n bá ń bá àwọn ògbóǹkangí nínú iṣẹ́ náà sọ̀rọ̀.

A o gbe Topfeelpack si booth naaGbọ̀ngàn Ìwọ̀ Oòrùn 1754 – 1756Nígbà ìfihàn náà, a gbà gbogbo àwọn ògbóǹtarìgì ilé iṣẹ́ àti àwọn aṣojú tí wọ́n nífẹ̀ẹ́ sí àkójọpọ̀ tuntun káàbọ̀ láti ṣèbẹ̀wò kí wọ́n sì ṣe àwárí àwọn ohun tí wọ́n ń tà.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-02-2023